MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ DESSUN
Máy phát điện động cơ Dessun 100kVA KP-DE100
CÔNG SUẤT
100-110KVA
ĐỘNG CƠ
Dessun 4DSG-97
BẢO HÀNH
24-36 tháng
MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ MITSUBISHI
Máy phát điện động cơ Mitsubishi 100kVA KP-M110
CÔNG SUẤT
100-110KVA
ĐỘNG CƠ
MITSUBISHI S6K-DT
BẢO HÀNH
24-36 tháng
MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ HYUNDAI
Máy phát điện động cơ Hyundai 300kVA KP-H300
CÔNG SUẤT
300-330kVA
ĐỘNG CƠ
HYUNDAI D6CC-G2
BẢO HÀNH
24-36 tháng
MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ DAEWOO
Máy phát điện động cơ Daewoo 250kVA KP-DW250
CÔNG SUẤT
250-275kVA
ĐỘNG CƠ
DAEWOO 6DWD-275
BẢO HÀNH
24-36 tháng
MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ CUMMINS
Máy phát điện động cơ Cummins 200kVA KP-C200
CÔNG SUẤT
200-220kVA
ĐỘNG CƠ
Cummins 6CTAA8.3-G2
BẢO HÀNH
24-36 tháng
MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ DESSUN
Máy phát điện động cơ Dessun 110kVA KP-DE110
CÔNG SUẤT
110-121 kVA
ĐỘNG CƠ
Dessun 6DSG-121
BẢO HÀNH
24-36 tháng
MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ MITSUBISHI
Máy phát điện động cơ Mitsubishi 120kVA KP-M120
CÔNG SUẤT
120-132kVA
ĐỘNG CƠ
MITSUBISHI 6D16T
BẢO HÀNH
24-36 tháng
MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ HYUNDAI
Máy phát điện động cơ Hyundai 350kVA KP-H350
CÔNG SUẤT
350-385kVA
ĐỘNG CƠ
HYUNDAI D6CC-G1
BẢO HÀNH
24-36 tháng
MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ DAEWOO
Máy phát điện động cơ Daewoo 275kVA KP-DW275
CÔNG SUẤT
275-302.5
ĐỘNG CƠ
DAEWOO 6DWD-310
BẢO HÀNH
24-36 tháng
MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ CUMMINS
Máy phát điện động cơ Cummins 250kVA KP-C250
CÔNG SUẤT
250-275kVA
ĐỘNG CƠ
Cummins 6LTAA8.9-G2
BẢO HÀNH
24-36 tháng
MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ DESSUN
Máy phát điện động cơ Dessun 150kVA KP-DE150
CÔNG SUẤT
150-165kVA
ĐỘNG CƠ
Dessun 6DSG-149
BẢO HÀNH
24-36 tháng
MÁY PHÁT ĐIỆN ĐỘNG CƠ MITSUBISHI
Máy phát điện động cơ Mitsubishi 180kVA KP-M180
CÔNG SUẤT
180-200kVA
ĐỘNG CƠ
MITSUBISHI 6D24T
BẢO HÀNH
24-36 tháng

YÊU CẦU TƯ VẤN & KHẢO SÁT

ĐĂNG KÝ NHẬN BẢN TIN